ही महिला इलाज करण्यासाठी गेली एका तांत्रिक जवळ , नंतर जे झालं ते पाहून तुम्ही तुमच हसू आवरणार नाही , बघा विडिओ

। नमस्कार ।

सोशल मीडियावर कधी काय व्हायरल होईल सांगता येत नाही. आणि सोशल मीडियावर वायरल झाल्यावर कोणाचे काहीच सांगता येत नाही.  इथे कधी कधी असे व्हिडिओ दिसून येतात, जे पाहून आपण खूपच इमोशनल होतो.  तर केव्हा केव्हा मजेशीर असे व्हिडिओ आपल्या बघण्यात येतात, जे पाहून आपण आपल्या हसण्याला आवरणे कठीण होते.

यावेळीसुद्धा, असाच एक व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यामुळे खूप बघितला जात आहे, ज्यामुळे तुम्ही तुमचे हसू रोखू शकणार नाही.  व्हिडिओ एका महिलेवर ओव्हरहेड परिणामाशी संबंधित आहे.  यात ती जे काही सांगत आहे ते ऐकून तुम्हाला ध’क्का बसेल.

हे आपल्याला दिसून येईल की स्त्री जाणीवपूर्वक काही करत नाही तर, तिच्यावर प्रभाव असल्याचे दिसत आहे.  यामध्ये तिने एका व्हिडिओवर कमेंट केल्याबद्दल नाराजी व्यक्त केली. ती कोणत्या नावाने कमेंट करते असे विचारले असता ती स्त्री पूजा सैनीचे नाव घेत आहे.

यावर, तांत्रिकाने कमेंट केल्याबद्दल त्याचे आभार मानले, मग ती महिला अस्वस्थ झाली. तो म्हणाला की त्याला रात्रीचे सर्व फोटो आवडले आहेत.  यानंतर, ती काय म्हणते हे ऐकून तुम्हाला हसू येईल.  बाई म्हणते की तिला न पाहता सर्व व्हिडिओ आवडतात त्यांना लाईक कमेंट करते आणि नंतर बघते. आधी ऐका मग आवडेल अस ती महिला म्हणत आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.  हे इथे शेअर करण्याचा उद्देश स्त्रियांच्या समस्यांची चेष्टा करणे हा नाही.  व्हिडिओ कधी आणि कोठून आहे हे माहित नाही.  सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इंस्टाग्रामवर bhutni_ke_memes नावाच्या वापरकर्त्याने ते शेअर केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.